Main Menu

ગરમીની સિઝન શરૂ થતા ઉનાળું ફ્રુટસનું ધુમ વેંચાણ

અમરેલીમાંગરમીની સિઝન ચાલુ થઇ રહી છે ત્યારે ગરમીની સિઝનમાં આવતા ફ્રુટનું વેંચાણ પણ શરૂ થઇ ચુક્યું છે. અમરેલીમાં બપોરના સમયમાં ખૂબ ગરમી પડે છે જેથી લોકો બપોરના સમયે બહાર નીકળતા નથી.

હાલ દિવસેને દિવસે ગરમીનું પ્રમાણ વધતું જાય છે અને ગરમીને લીધે અમરેલીમાં લોકો બપોરના સમયમાં બહાર નકળતા નથી. નોકરીયાત વર્ગને બપોર ફરજીયાત બહાર નીકળવું પડે છે. ત્યારે ગરમીની સિઝનમાં ઠંડક આપતા ફ્રુટ્સ જેવા કે દ્રાક્ષ, તરબૂચ, શેરડી, શક્કરટેટી, વિગેરેનુ વેંચાણ ખૂબ વધી રહ્યું છે. અમરેલીના લોકો ફ્રુટ્સની ખરીદી પણ કરી રહ્યા છે અને ફ્રુટ્સનો આનંદ માણી રહ્યા છે.

ગરમીની સિઝનમાં અમરેલીમાં ઠેર ઠેર શેરડીના રસની દુકાનો પણ જોવા મળે છે અને અમરેલીના લોકો શેરડીના રસનો આનંદ માણી રહ્યા છે. અમરેલીમાં બપોરનાં સમયે જાહેર સ્થળો જેવા કે એસટી બસ સ્ટેન્ડ, સ્કૂલ કોલેજો વગેરે જગ્યાએ લોકો તથા વિદ્યાર્થીઓ શેરડીના રસનો આનંદ માણી રહ્યા છે.