Main Menu

અમરેલીમાં લેઉવા પટેલ સમાજનો વિદ્યાર્થી સન્‍માન સમારોહ યોજાયો

તા.ર1/8ને રવિવારના રોજ લેઉવા પટેલ સંકુલ ખાતે શ્રી લેઉવા પટેલ ચેરીટેબલ ટ્રસ્‍ટ તથા અમરેલી જિલ્‍લા ખોડલધામ સમિતિનાં સંયુકત ઉપક્રમે દસમો તેજસ્‍વી તારલાઓ તેમજ સમાજની ગૌરવન્‍તિ પ્રતિભાઓનું ભવ્‍યાતિ ભવ્‍ય રીતે સન્‍માન સમારોહ યોજાયેલ. આ કાર્યક્રમના અઘ્‍યક્ષ અગ્રણી ઉદ્યોગપતિ પ્રતાપભાઈ વસાની ટુરબો બેરિંગ રાજકોટ શોભાવેલ. દીપ પ્રાગટય ભકિતરામ બાપુ દ્વારા કરવામાં આવેલ. કાર્યક્રમના મુખ્‍ય વકતા શૈલેષ સગપરીયા (ડેપ્‍યુટી ડાયરેકટર સ્‍પીપા)એ પોતાની આગવી શૈલીમાં વિદ્યાર્થી તેમજ વાલીઓને શૈક્ષણિક સંગઠન તેમજ એકતાની ભાવના રૂપે વકતવ્‍ય આપેલ. તેમજ પ્રેમજીભાઈ ડોબરીયાએ ઉપરોકત બન્‍નેસંસ્‍થાઓને સંગઠન તેમજ સેવાકીયના કાર્યક્રમ મુજબ માર્ગદર્શન આપેલ તેમજ પ્રતાપભાઈ વસાનીએ દરેક સેવાકીય કાર્ય શૈક્ષણિક કાર્ય સંગઠન કાર્યક્રમ બાબતે જે કાંઈ ભવિષ્‍યમાં જરૂરત પડે તેમાં મારો સંપૂર્ણ સહકાર રહેશે. ઉપરોકત કાર્યક્રમમાં ધોરણ 1 થી 1રના વિદ્યાર્થી સમાજની પ્રતિભા જેવી કે ડોકટર, પીએચડી, એન્‍જીનીયરીંગ તમામ ફેકલ્‍ટી તથા વિવિધ ક્ષેત્રમાં સફળતાના શિખરો સર કરે તેવા તમામ દીકરા દીકરીઓનું ટ્રાવેલિંગ બેગ, મોમેન્‍ટો તેમજ સન્‍માન પત્રથી સમાજના મોભીઓ દ્વારા સન્‍માન કરવામાં આવેલ. આ સન્‍માન સમારોહમાં ઉપસ્‍થિત રાજસ્‍વી રત્‍નો જેનીબેન ઠુંમર, પી.પી. સોજીત્રા, દિલીપભાઈ સંઘાણી, વીરજીભાઈ ઠુંમર, પ્રતાપભાઈ દુધાત, શરદભાઈ લાખાણી, મુકેશ સંઘાણી, શરદ ધાનાણી, અશ્‍વિનભાઈ સાવલીયા, બેચરભાઈ, સીમાબેન સાંગાણી, અગ્રણી તેમજ ઉદ્યોગપતિ દાતા દકુભાઈ ભુવા, કાળુભાઈ ભંડેરી, વસંત મોવલીયા, ડી.કે. રૈયાણી, એ.બી. કોઠીયા, રમેશભાઈ કાથરોટીયા, બાબુભાઈ ચોવટીયા, બટુકભાઈ ગજેરા, કેયુર રૈયાણી, ગોરધનભાઈ માંદલીયા, ધીરૂભાઈ અકબરી, ભરતભાઈ ચક્રાણી, મનુભાઈ દેસાઈ, લાલભાઈ દેસાઈ, કાળુભાઈ ધામી, કાળુભાઈ રૈયાણી, કાળુભાઈ સુહાગીયા, ચતુરભાઈ ખુંટ, વલ્‍લભભાઈ રામાણી, મનસુખભાઈ ધાનાણી, દિનેશભાઈ બાંભરોલીયા, નિમેશ ગોયાણી, આર.બી. શીરોયા, ડો.ધડુક, એમ.કે. સાવલીયા તેમજ બંને સંસ્‍થાના તમામ હોદેદારો, ટ્રસ્‍ટીઓ, તમામ સભ્‍યો, વાલીઓ, વિદ્યાર્થીઓ આ કાર્યક્રમ સફળ બનાવવામાં મુકેશભાઈ કોરાટ, સંજય રામાણી, ભીખુ કાબરીયા, સુરેશ દેસાઈ, સંજય માલવિયા, રિધેશ નાકરાણી, અરજણભાઈ કોરાટ, ભરતભાઈ પાનસુરીયા, હસુભાઈ કુંજડીયા, દીપક ધાનાણી, જયસુખ સોરઠીયા, મીની શેઠ, નિલેશ મુલાણી, રમેશ બાબરીયા, જીજ્ઞેશ કયાડા, ભરત બાવીશી, કેતન કાબરીયા, પંકજ કાબરીયા, વિમલ દેવાની, મહેશ રામોલીયા, ધીરૂભાઈ ઠુંમર, અલ્‍પેશ કાકડીયા, મુકેશ સોરઠીયા, વિરલ કાનાણી, ચંદુ સાવલીયા, ભરત સોજીત્રા, વિનોદ સાવલીયા, નીલુ કોરાટ, રાહુલ ધાડીયા, ભુપતભાઈ ઉંધાડ, પરેશભાઈ દુલાભાઈ રામોલીયા, તુષાર મકાણી, રાજુ ટીંબડીયા, લાલો ટીંબડીયા, સી.પી. ગોંડલીયા, ચીમનભાઈ સોજીત્રા, સંદીપ તારપરા, અનિલ ચક્રાણી, હરેશ પદમાની, એન.જી. રામાણી, હિરેન વઘાસીયા, રાજુભાઈ કાંતિભાઈ બાલધા, અરવિંદ સુરાણી, હિંમત વડાળીયા, ચકકરગઢના તમામ શિક્ષક ટીમ, અમરેલી ખોડલધામ સમિતિ શિક્ષક ટીમ ફોટોગ્રાફી સ્‍ટુડિયો ટીમ બન્‍ને સંસ્‍થાના તમામ સભ્‍યો તેમજ પટેલ સંકુલનો કાર્યક્રમમાં કેમ્‍પસનો ઉપયોગ કરવા બદલ બંને સંસ્‍થાએ પટેલ સંકુલનો આભાર વ્‍યકત કરેલ.